अक्षय कुमारने रिलीज केले ओह माय गॉड 2 चे पोस्टर


आपल्या आगामी ओह माय गॉड 2 (OMG 2) या चित्रपटाचे पोस्टर बॉलिवूड अभिनेता अक्षय कुमारने रिलीज केले आहे. आपल्या सोशल मीडिया हँडलवर अक्षय कुमारने या चित्रपटाचे पोस्टर शेअर केले आहे. या पोस्टरमध्ये तो भगवान शिवाच्या भूमिकेत दिसत आहे. त्याने यापूर्वीच्या भागात भगवान श्रीकृष्णाची भूमिका साकारली होती. अक्षयने फर्स्ट लूकसह चित्रपटाचे शूटिंग सुरू करण्याविषयी सांगितले. अक्षयने शेअर केलेल्या पोस्टर्समध्ये त्यापैकी एक भगवान शिवचा हात दाखवतो, जो त्याच्या भक्ताचा हात धरताना दिसतो. या पोस्टरवर लिहिले आहे, रख विश्वास, तू है शिव का दास, या पोस्टरमध्ये अध्यात्माची ताकद दिसत आहे.

तर अक्षय दुसऱ्या पोस्टरमध्ये भगवान शंकराच्या रूपात आहे. त्याने डोळे मिटले आहेत. एक मुलगा पोस्टरखाली बसलेला दिसतो. ज्याच्या खांद्यावर शाळेची पिशवी लटकलेली असते आणि तो देवाला काही सांगू इच्छित असल्यासारखा वरच्या दिशेने बघत असतो. हे पोस्टर शेअर करताना अक्षयने कॅप्शनमध्ये लिहिले, कर्ता करे ना करे, शिव करे सो हो. OMG2 ला तुमच्या आशीर्वादाची आणि शुभेच्छांची गरज आहे. आदियोगी आम्हाला शाश्वत आशीर्वाद देवो या प्रवासात ऊर्जा आणि आशीर्वाद. हर हर महादेव.


अक्षयच्या या आगामी चित्रपटाचे पोस्टर लोकांच्या पसंतीस उतरत आहे. एका तासाच्या आत 7 लाखांहून अधिक लोकांना हे पोस्टर आवडले आहे. या चित्रपटात अक्षय कुमारशिवाय अभिनेता पंकज त्रिपाठी आणि अभिनेत्री यामी गौतम दिसणार आहेत. अक्षय कुमारकडे अनेक चित्रपट आहेत. अगदी अलीकडे, अक्षयने भारतीय सैन्याच्या प्रतिष्ठित गोरखा रेजिमेंटमधील युद्धनायक मेजर जनरल इयान कार्डोझो यांच्या जीवनावर आधारित गोरखा या नवीन चित्रपटाची घोषणा केली .

केप ऑफ गुड फिल्म, विपुल डी शाह, राजेश बहल आणि अश्विन वर्दे यांनी अमित राय लिखित आणि दिग्दर्शित, OMG 2 ची निर्मिती केली आहे. अक्षय आणि OMG 2 च्या कलाकारांनी गुरुवारी, 21 ऑक्टोबर रोजी मध्य प्रदेशच्या उज्जैन येथे चित्रपटाचे शूटिंग सुरू केले. मध्यप्रदेशात चित्रीकरण करण्यासाठी त्यांचे 17 दिवसांचे शेड्युल आहे. उज्जैनमधील श्री महाकालेश्वर मंदिर, राम घाट, काळभैरव मंदिर आणि टॉवर चौक येथे ते चित्रीकरण करणार आहेत.