यश आणि संजय दत्तच्या ‘केजीएफ चॅप्टर 2’चा टीझर ‘या’ दिवशी होणार रिलीज


यश आणि संजय दत्त यांच्या आगामी ‘केजीएफ: चॅप्टर 2’ या चित्रपटाचे नुकतेच चित्रीकरण पूर्ण झाले आहे. या चित्रपटासाठी प्रत्येकजण खूपच उत्सुक आहे. पहिल्यांदाच कन्नड चित्रपटात संजय दत्त दिसणार आहे. चित्रपटाचा क्लायमॅक्स शूट झाल्यानंतर सेटवरची अनेक छायाचित्रेही समोर आली होती. तर संजय दत्तने त्याचवेळी चित्रपटाचे शुटिंग पूर्ण केल्यानंतर तो खूप कंटाळल्याचे सांगितले होते.


निर्मात्यांनी अशा परिस्थितीत आता चित्रपटाचे पोस्टर रिलीज केले आहे. अभिनेता यशचा डेडली लूक ज्यामध्ये समोर आला आहे. पहिल्या टीझरची माहिती या पोस्टरद्वारे समोर आली आहे. चित्रपटाचे पोस्टर चित्रपट विश्लेषक तरण आदर्शने ट्विट करून शेअर केले आहे. केजीएफ: चॅप्टर 2 या चित्रपटाचा टीझर 8 जानेवारी 2021 रोजी सकाळी 10.18 मिनिटांनी प्रदर्शित होणार असल्याचे सांगण्यात आले आहे.

दिग्दर्शन प्रशांत नील यांनी केजीएफ: चॅप्टर 2 या चित्रपटाचे केले आहे. आम्हाला एक वर्षाचा उशीर झाला असला तरी आम्ही आणि स्ट्रॉन्ग आणि डेडली पुढे येत असल्याचे त्यांनी आपल्या ट्विटर अकाऊंटवरून म्हटले आहे. केजीएफ: चॅप्टर 2 चा टीझर 8 जानेवारी रोजी येईल. दरम्यान, यश आणि संजय दत्त यांच्यासोबत केजीएफ: चॅप्टर 2 या चित्रपटात श्रीनिधी शेट्टीदेखील दिसणार आहेत.