या सोप्या टीप्स वापरुन आपल्या प्रियजनांना पाठवा दिवाळीचे व्हॉट्सअॅप स्टिकर्स


दिवाळीचा सण संपूर्ण भारतभर साजरा केला जाणार आहे. तसेच, या शुभ प्रसंगी शुभेच्छांची लाट देखील येणार आहे. या दिवशी आपण देखील आपल्या मित्रांना आणि नातेवाईकांना दिवाळीच्या शुभेच्छा द्याल आणि त्या बदल्यात तुम्हालाही शुभेच्छा मिळतील. आपल्या प्रियजनांना दिवाळीच्या दिवशी आपण या उत्कृष्ट व्हॉट्सअॅप स्टिकर्ससह शुभेच्छा देऊ शकता.

दरम्यान व्हॉट्सअॅपने गेल्या वर्षी त्याच्या प्लॅटफॉर्मवर स्टिकर्स फीचर जोडले होते. त्या काळात, वापरकर्त्यांना केवळ निवडक स्टिकर्स मिळाले, परंतु यावेळी Google Play Store वर प्रत्येक उत्सवासाठी स्टिकर पॅक आहेत. आज आम्ही तुम्हाला आपल्या मित्र आणि कुटुंबातील सदस्यांसह स्टिकर कसे शेअर करू शकता हे याबद्दल सांगणार आहोत.

या दिवाळीनिमित्त आपणही आपल्या मित्र आणि नातेवाईकांना उत्कृष्ट स्टिकर्ससह शुभेच्छा देऊ शकता. परंतु आपल्याला प्रथम Google Play Store वरून दिवाळी स्टिकर पॅक डाउनलोड करणे आवश्यक आहे. प्लॅटफॉर्मवरून आपणास व्हॉट्सअॅपसाठी दिवाळी स्टिकर्स आणि व्हाट्सअॅपसाठी दिवाळी 2019 स्टिकर्स स्थापित करावे लागेल आणि ते संदेशन अ‍ॅपमध्ये जोडावे लागतील. यानंतर आपणास व्हॉट्सअॅपमध्ये सर्व स्टिकर्स मिळतील.

स्टिकर पॅक डाऊनलोड केल्यानंतर तुम्हाला व्हॉट्सअॅपच्या मेसेज बारवर टॅप करावे लागेल. यानंतर, स्माईलच्या पर्यायावर क्लिक करा आणि तळाशी असलेला स्टिकर पर्याय निवडा. त्यामध्ये आपल्याला दिवाळीचे स्टिकर्स दिसतील, त्यापैकी आपण आपल्या आवडीचे स्टिकर्स आपल्या प्रियजनांना पाठवू शकाल.

Leave a Comment