आता एकाचवेळी चार डिव्‍हाइसेसवर वापरता येणार व्हॉट्सअॅप - Majha Paper

आता एकाचवेळी चार डिव्‍हाइसेसवर वापरता येणार व्हॉट्सअॅप


इन्स्टंट मेसेजिंग अॅप व्हाट्सअॅप आपल्या वापरकर्त्यांसाठी एक खास फीचर लॉन्च करण्याची तयारी करत आहे, ज्याला मल्टी डिव्हाइस असे नाव देण्यात आले आहे. या वैशिष्ट्याद्वारे, वापरकर्ते एकाचवेळी इतर चार डिव्हाइसवर खाते कनेक्ट करण्यात सक्षम होतील. सध्या या वैशिष्ट्याची चाचणी चालू आहे. या वैशिष्ट्याबद्दल माहिती वेब बीटा माहितीच्या अधिकृत ट्विटर अकाउंटवरून देण्यात आली आहे. यापूर्वी वेब बीटा इंफोने बाय डेट फिचरचा खुलासा केला होता.

वेब बीटा इन्फो ट्विट करून लिहिले आहे की, व्हॉट्सअॅप लवकरच मल्टी-डिव्हाइस फीचर लॉन्च करणार आहे. या वैशिष्ट्याद्वारे वापरकर्ते चार वेगवेगळ्या डिव्हाइसमध्ये त्यांचे एक खाते वापरू शकतील. तथापि, डेटा संकालित करण्यासाठी वाय-फाय वापरणे आवश्यक आहे. सध्या या फिचरची चाचणी सुरु आहे.

सध्या एकाच डिव्हाइसमध्ये व्हॉट्सअ‍ॅप वापरले जात आहे. जर वापरकर्त्यांना दुसर्‍या डिव्हाइसवर व्हॉट्सअ‍ॅप खाते सक्रिय करायचे असेल तर त्यांना दुसरा नंबर वापरावा लागत आहे. तथापि, मल्टी-डिव्हाइस वैशिष्ट्य फिचरचा समावेश झाल्यानंतर वापरकर्ते भिन्न डिव्हाइसवर व्हॉट्सअॅप वापरण्यास सक्षम असतील.

वेब बीटा व्हर्जनने नुकतेच व्हॉट्सअ‍ॅपच्या एका आणखीन म्हणजेच सर्च बाय डेट या फिचरचा खुलासा केला होता. हे वैशिष्ट्य वापरुन वापरकर्ते कोणताही संदेश शोधू शकतात. तथापि, या फिचरची देखील चाचणी सुरु आहे. समोर आलेल्या मीडिया रिपोर्टनुसार व्हॉट्सअ‍ॅपचे आगामी सर्च बाय डेट फीचर कॅलेंडर आयकॉनमधील मेसेज बॉक्समध्ये दिसेल. येथे वापरकर्ते स्वत:नुसार तारीख निवडून कोणताही संदेश शोधण्यात सक्षम होतील.

Leave a Comment