यामुळे व्हिडीओ कॉन्फ्रेंसिंगद्वारे आईच्या अंत्यसंस्कारात सामील झाला इरफान खान


अभिनेता इरफान खानची आई सईदा बेगमने शनिवारी सायंकाळी जयपूरमध्ये अखेरचा श्वास घेतला. दीर्घ काळ आजारी असल्यामुळे त्यांचे निधन झाले. परंतु लॉकडाऊनमुळे इरफान खानला शेवटच्या वेळी त्याला आईचे अंतिम दर्शन देखील घेता आले नाही. लॉकडाऊनमुळे मुंबईत राहणारा इरफान जयपूरमध्ये आपल्या आईला भेटू शकला नाही, परंतु वृत्तानुसार तो आपल्या आईच्या अंत्यसंस्काराचा एक भाग बनला आहे.

डीएनएच्या वृत्तानुसार, भारतात सध्या सुरू असलेल्या लॉकडाऊनमुळे इरफान खान व्हिडिओ कॉन्फरन्सिंगद्वारे आपल्या आईच्या अंत्यसंस्काराचा एक भाग झाला आहे. व्हिडिओ कॉन्फरन्सिंगद्वारे त्याच्या आईवर अंत्यसंस्कार करण्यात आले. इरफान खानची आई सईदा बेगम नवाबांच्या कुटुंबातील होती. त्यांना इरफान, सलमान आणि इम्रान असे तीन मुलगे होते. आईच्या निधनावर इरफान तेथे नव्हता पण त्यांचा दुसरा मुलगा सलमानची प्रतिक्रिया नक्कीच समोर आली आहे. सलमानने ‘द इंडियन एक्स्प्रेस’ ला सांगितले की त्याची आई बऱ्याच दिवसांपासून आजारी होती. शनिवारी सकाळी त्यांची तब्येत आणखी खालावली.

इरफान खानचा जवळचा मित्र शूजित सरकार यानेही सईदा बेगम यांच्या निधनाबद्दल शोक व्यक्त केला आहे. स्पॉटबॉयशी झालेल्या संभाषणात तो म्हणाला, हे फार वाईट आहे. मी इरफानशी बोलणार आहे. मी त्यांना कॉल करेन. इरफान खान आपल्या पत्नीसह जयपूरपासून दूर आहे. तो लॉकडाऊनमुळे त्याच्या घरी येऊ शकत नाहीत. वृत्तानुसार इरफानला बर्‍याच काळासाठी यायचे होते, पण विमाने नसल्यामुळे तो जाऊ शकला नाही.

Leave a Comment