जिओचे परवडणारे प्रीपेड प्लॅन, 2 जीबी डेटासह मिळणार या सुविधा


जिओ ही भारतातील आघाडीच्या दूरसंचार कंपन्यांपैकी एक आहे. सुरवातीपासूनच, कंपनी आपल्या ग्राहकांना अपेक्षेपेक्षा जास्त डेटा आणि कॉलिंगची सुविधा देत आहे. तथापि, मागील वर्षीच कंपनीने टॅरिफ फ्लॅनमध्ये वाढ केली होती. परंतु यानंतरही जिओने ग्राहकांना दिलासा देण्याच्या अनेक प्रीपेड योजनांसह अनेक पॅकमध्ये बदल केले. आज आम्ही तुम्हाला रिलायन्स जिओच्या काही परवडणार्‍या प्लॅनबद्दल सांगणार आहोत, ज्यामध्ये तुम्हाला 2 जीबी डेटा मिळेल. चला तर मग या प्रीपेड पॅकवर एक नजर टाकूया …

जिओचा 98 रुपयांचा प्लॅन – जिओच्या या योजनेत तुम्हाला 2 जीबी डेटा आणि 300 एसएमएस सुविधा मिळेल. आपण जिओ नेटवर्कवर अमर्यादित कॉलिंग करण्यास सक्षम असाल, परंतु इतर नेटवर्कवर कॉल करण्यासाठी आपल्याला आययूसी मिनिटे मिळतील. त्याच वेळी, या पॅकची वैधता 28 दिवस आहे.

टीपः या पॅकच्या वापरकर्त्यांना आययूसी मिनिटांसाठी रिचार्ज करावे लागेल. आययूसी मिनिटाची प्रारंभिक किंमत 10 रुपये आहे.

जिओचा 129 रुपयांचा प्लॅन – या पॅकमध्ये आपल्याला 2 जीबी डेटासह 300 एसएमएस मिळतील. तसेच आपण जिओ नेटवर्कवर अमर्यादित कॉलिंग करण्यास सक्षम असाल. तथापि, कंपनी आपल्याला इतर नेटवर्कवर कॉल करण्यासाठी 1000 एफईपी मिनिटे देईल. त्याच वेळी, या पॅकची वैधता 28 दिवस आहे.

जिओचा 329 रुपयांचा प्लॅन – या पॅकमध्ये आपल्याला 6 जीबी डेटा आणि 1000 एसएमएस मिळतील. याव्यतिरिक्त, आपण Jio-to-Jio नेटवर्कवर अमर्यादित कॉलिंग करण्यात सक्षम व्हाल. याशिवाय इतर नेटवर्कवर कॉल करण्यासाठी कंपनी तुम्हाला 3000 एफयूपी मिनिटे देईल. त्याच वेळी या पॅकची मुदत 84 दिवस आहे.

जिओचा 1,299 रुपयांचा प्लॅन – या पॅकमध्ये आपल्याला 24 जीबी डेटा आणि 3,600 एसएमएस मिळतील. याव्यतिरिक्त, आपण जिओच्या नेटवर्कवर अमर्यादित कॉलिंग करण्यात सक्षम व्हाल. तथापि, कंपनी आपल्याला इतर नेटवर्कवर कॉल करण्यासाठी 12,000 एफयूपी मिनिटे देईल. त्याच वेळी, या पॅकची वेळ मर्यादा 365 दिवस आहे.

टीपः या सर्व सुविधांमध्ये आपल्याला जिओच्या प्रीमियम अ‍ॅप्सची विनामूल्य सदस्यता मिळेल.

Leave a Comment