सेन्सॉर बोर्डाने छपाकला दिले ‘U’ सर्टिफिकेट


बॉलिवूड अभिनेत्री दीपिका पादुकोण लवकरच ‘छपाक’ या चित्रपटात दिसणार आहे. ज्याचा ट्रेलर काही दिवसांपूर्वी रिलीज करण्यात आला होता. ज्याला प्रेक्षकांचा चांगला प्रतिसाद मिळाला. चित्रपटाचा ट्रेलरही सर्वांना आवडला. त्याचवेळी, त्याचे बॉलिवूडच्या अनेक सेलेब्सनी कौतुक केले होते, ज्यात आमिर खानसारख्या व्यक्तीचे नाव आहे, जी चित्रपटासाठी मोठी गोष्ट आहे.

दीपिका पादुकोणच्या या चित्रपटाचे दिग्दर्शन मेघना गुलजार यांनी केले असून यापूर्वी त्यांनी राजीसारखे अनेक चित्रपट दिग्दर्शित केले होते. मेघना गुलजार यांच्या छपाक या चित्रपटाला केंद्रीय चित्रपट प्रमाणपत्र मंडळाने कोणताही बदल किंवा सेन्सॉरशिवाय ‘यू’ प्रमाणपत्र दिले आहे.

चित्रपटाच्या कथेबद्दल बोलायचे झाले तर ते वास्तविक जीवनावर आधारित आहे. याची कथा अ‍ॅसिड हल्ल्याचा बळी ठरलेल्या लक्ष्मी अग्रवाल यांच्या जीवनावर आधारित आहे. 10 जानेवारी रोजी देशभरातील चित्रपटगृहात हा चित्रपट प्रदर्शित होईल. ज्याची दीपिका पादुकोणचे चाहते ट्रेलर रिलीज झाल्यापासून आतुरतेने वाट पाहत आहेत. यात दीपिका पादुकोण मालतीची मुख्य भूमिका साकारताना दिसणार आहे.

छपाकमध्ये दीपिका पादुकोणसोबत अभिनेता विक्रांत मेस्सी मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे, जो छोट्या पडद्यावरील एक चमकदार अभिनेता आहे. 10 जानेवारी रोजी हा चित्रपट रिलीज होत आहे, म्हणूनच दीपिका पादुकोण याचा जोरदार प्रचार करत आहे ज्यामुळे ती अनेक कार्यक्रम, कार्यक्रम आणि टीव्ही शोचा भाग बनत आहे.

Leave a Comment