गायिका सोना मोहापात्रा या फोटोंमुळे झाली ट्रोल


बॉलिवूड गायिका सोना महापात्रा बर्‍याचदा चर्चेत असते. सोना तिच्या बिनधास्त वक्तव्यांसाठी देखील ओळखली जाते. सोनाने नुकतेच संगीतकार अनु मलिकवर #MeToo च्या माध्यमातून लैंगिक गैरवर्तन केल्याचा आरोप केला होता. सोना मंगळवारी पुन्हा एकदा चर्चेत आली आहे. सोनाने आज तिचे बोल्ड फोटो सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत. या चित्रांमध्ये सोनाने काळ्या रंगाची मोनोकनी घातली आहे.


हे फोटो शेअर करताना सोनाने कॅप्शनमध्ये, वाईल्ड आणि चंचल, मी 2020 मध्ये आली आहे, असे लिहिले आहे. सोनाचे हे फोटो तिच्या चाहत्यांच्या पसंतीस उतरली आहेत. पण असे काही लोक आहेत जे बोल्ड फोटो शेअर करण्यासाठी सोनाला ट्रोल करत आहेत.


सोनाला मोनोकनीमध्ये पाहून बरेच लोक तिला ट्रोल करत आहेत. काहीजण म्हणतात की तिने जास्त रिव्हिलिंग ड्रेस परिधान केला आहे, तर काहींनी म्हटले आहे की मोनोकनी तिच्या शरीराला सूट होत नाही. या सर्वांच्या दरम्यान सेलिब्रिटी केशरचनाकार सपना भवानीनेही सोना महापात्रावर कठोर प्रतिक्रिया दिली आहे.


सोनाने फोटो शेअर केल्यानंतर सपनाने तिच्या ट्विटरवर ट्वीट केले की, मी मुलींना कमी कपडे घातलेली दिसली आहे. त्यांना वाटते की ती स्त्रीत्व आहे, ती वाईट आहे. कदाचित २०२० मध्ये लोक नवीन मार्गाचा विचार करतील.


सपनाच्या ट्वीटला प्रतिसाद म्हणून सोनाने बर्‍याच गोष्टीही सुनवल्या आहेत. सोना आणि सपनाची ही चर्चा इतकी वाढली आहे की सपनाने सोनाला निःशब्द केले आहे.

Leave a Comment