आगामी सूर्यवंशीमध्ये या भूमिकेत दिसणार कतरिना कैफ


बॉलिवूड चित्रपट निर्माता रोहित शेट्टीचा आगामी चित्रपट सूर्यवंशी बराच काळ चर्चेत आहे. अक्षय कुमार आणि कतरिना कैफचे स्टारर या चित्रपटाची चाहते आतुरतेने वाट पाहत आहेत. या चित्रपटात अक्षय पोलीस अधिकाऱ्याच्या भूमिकेत दिसणार असून यात रणवीर सिंग आणि अजय देवगन यांच्याही विशेष भूमिका आहेत. या चित्रपटात कतरिनाची भूमिका काय असेल हे आत्तापर्यंत कोणालाही माहिती नव्हते, तथापि रोहित शेट्टीने या चित्रपटात कतरिनाच्या भूमिकेचा खुलासा केला आहे. रोहित शेट्टीने नेहा धुपियाच्या चॅट शोमध्ये याचा खुलासा केला आहे.

वास्तविक, नुकताच रोहित शेट्टी नेहा धुपियाच्या शोमध्ये पोहोचला. या चित्रपटामध्ये कतरिना एका डॉक्टरच्या भूमिकेत दिसणार असल्याचे दिग्दर्शकाने सांगितले. त्याने पुढे सांगितले की कतरिना क्विझ मास्टरसारखी आहे कारण ती बर्‍याचदा प्रश्न विचारत असते. तो म्हणाला, ती खूप प्रश्न विचारते … हे बर आहे का? हे बरोबर आहे का? मी तिला सांगायचो की ती सुंदर दिसत आहे, पण काही काळानंतर मी उत्तर देणे बंद करायचो. रोहित शेट्टी पुढे म्हणाला की, चित्रपटाच्या पटकथेच्या पहिल्या दिवसापासून चित्रपटाच्या प्रदर्शनापर्यंत माझ्या टीमला माहित आहे की मी कधीही काहीही बदलू शकतो. तर संपूर्ण टीम प्रत्येक परिस्थितीसाठी सज्ज आहे.

बराच काळानंतर अक्षय आणि कॅटची जोडी या चित्रपटाद्वारे एकत्र दिसणार आहे. याबद्दल चाहतेही खूप उत्सुक आहेत. ‘सूर्यवंशी’ मधील अक्षय आणि कॅट व्यतिरिक्त गुलशन ग्रोव्हर, सिकंदर खेर, नीना गुप्ता, निकेतन धीर या कलाकारांच्याही महत्त्वपूर्ण भूमिका आहेत. हा चित्रपट पुढच्या वर्षी प्रदर्शित होणार आहे.

Leave a Comment