‘द कपिल शर्मा शो’मधून करा भारती सिंहची हकालपट्टी


वर्ष 2019 हे ‘द कपिल शर्मा शो’ साठी मिश्रित आहे. तर एकीकडे कपिलच्या शोला टीआरपीच्या बाबतीत चांगला प्रतिसाद मिळाला आहे. दुसरीकडे शोही वेगवेगळ्या कारणांमुळे वादात सापडला आहे. वर्ष संपल्यानंतरही शो पुन्हा नकारात्मक कारणांमुळे चर्चेत आला आहे. खरं तर, भारती सिंगविरूद्ध धार्मिक भावना दुखावल्याचा गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. ज्यानंतर भारतीला या शोमधून काढून टाकण्याची मागणी वाढली आहे.

भारतीसोबतच अभिनेत्री रवीना टंडन आणि नृत्यदिग्दर्शक आणि चित्रपट निर्माती फराह खान यांच्याविरोधात पंजाब पोलिसांनी ख्रिसमसच्या आधी प्रसारित कार्यक्रमात एका समुदायाच्या भावना दुखावल्याची तक्रार दाखल करण्यात आली होती. या तिघांनी (भारती, रवीना, फराह) ख्रिश्चन लोकांच्या धार्मिक भावना दुखावल्या आहेत, असा आरोप तक्रारीत करण्यात आला आहे.

तक्रार दाखल केल्यापासून, भारती यांना शोमधून हद्दपार करण्याचे आवाहन सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल झाले आहे. त्यावर आतापर्यंत सुमारे सात हजार लोकांनी स्वाक्षरी केली आहे. हा वाद वाढत असल्याचे पाहून फराह खानने शुक्रवारी ट्विट केले की, मी सर्व धर्मांचा आदर करते आणि कोणत्याही धर्माचा अनादर करण्याचा माझा हेतू कधीही नव्हता. रवीना टंडन, भारती सिंग आणि संपूर्ण टीमच्या वतीने आम्ही लोकांची दिलगिरी व्यक्त करतो.

रवीना टंडननेही ट्विट केले की, मी कोणत्याही धर्माचा अनादर करणारा कोणताही शब्द बोलले नाही. आमच्या तिघांचा कोणत्याही धर्माचा अपमान करण्याचा हेतू नव्हता. जर कोणाचे मन दुखावले असेल तर आम्ही त्यांच्याकडे प्रामाणिकपणे दिलगिरी व्यक्त करतो.

Leave a Comment