स्मार्टफोनवर येणाऱ्या जाहिराती थांबवण्यासाठी वापरा या ट्रिक्स


जर आपण आपल्या स्मार्टफोनवर एखादा चित्रपट पहात असाल आणि क्लायमॅक्सवेळी अचानक एखादी जाहिरात दिसली तर आपल्याला थोडा राग येईल. दुसरीकडे, गेम खेळत असताना, प्रत्येक स्तरावर आपल्याला नको असेल तरीही काही सेकंद जाहिराती पहाव्या लागतात. सहसा सर्व लोकांना या समस्येचा सामना करावा लागतो. ही समस्या पूर्णपणे काढून टाकण्यासाठी आम्ही आपल्याला तीन अॅप्सबद्दल सांगणार आहोत जे तुम्हाला अवांछित जाहिरातींपासून लांब ठेवण्यात मदत करतील.

तथापि, हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की यापैकी बरेच अ‍ॅप्स Google Play Store वर सापडणार नाहीत, तरीही आपण प्ले स्टोअर वरून काही अ‍ॅप्स डाउनलोड करण्यास सक्षम असाल. ब्लॅकमार्ट आणि 9 अ‍ॅप्स सारख्या स्टोअरवरून आपण प्ले-स्टोअरवर उपलब्ध नसलेले अ‍ॅप्स डाउनलोड करू शकता. चला या अ‍ॅप्सबद्दल तपशीलवार जाणून घेऊया …

आपण अवांछित जाहिराती थांबवू इच्छित असल्यास आपण Adaway अ‍ॅप वापरू शकता. हे एक सोपे अ‍ॅड ब्लॉकर अ‍ॅप आहे. हे सानुकूल आणि सुधारित होस्ट फाईलींना समर्थन देते. होस्ट फाईली आपल्या Android च्या अंतर्गत संचयनात जतन केल्या आहेत. हे अॅप प्लेस्टोअरऐवजी अन्य प्लॅटफॉर्मवरून डाउनलोड केले जाऊ शकते. परंतु, या अ‍ॅपमध्ये प्रवेश मिळविण्यासाठी, आपल्याला त्यासह डिव्हाइसला रूट (लिंक) करावे लागेल. या प्रकरणात, आपण सावधगिरी बाळगली पाहिजे.

Adblock Plus अ‍ॅपच्या सर्वात मोठ्या वैशिष्ट्याबद्दल बोलणे, हे दोन्ही रुटेड आणि नॉन रुटेड उपकरणांवर कार्य करते. हे अॅप आपल्या स्मार्टफोनच्या पार्श्वभूमीवर कार्य करते. आपण या अ‍ॅपवरून अवांछित जाहिराती थांबवू शकता. हे अ‍ॅप वेब ट्रॅफिक फिल्टरप्रमाणेच कार्य करते, जसे वेब ब्राउझर एक्सटेंशन करते. याव्यतिरिक्त, हे अ‍ॅप फोनच्या पार्श्वभूमीवर सक्रिय असते.

Adguard अ‍ॅप वर नमूद केलेल्या अ‍ॅप्स प्रमाणेच कार्य करते. हे अॅप विना रुट करता वापरले जाऊ शकते. वापरकर्त्यांना या अ‍ॅपमध्ये सोपा इंटरफेस मिळेल. याशिवाय या अ‍ॅपवर तुम्ही सहज प्रवेश करू शकता. तथापि, या अ‍ॅपची विनामूल्य आवृत्ती केवळ वेब ब्राउझरवर उपलब्ध आहे.

Leave a Comment