अमेरिकेत प्रियंका आणि निकने विकत घेतले 144 कोटींचे घर !


अभिनेत्री प्रियंका चोप्रा आणि नवरा निक जोनास यांनी अमेरिकेच्या लॉस एंजेलिसमध्ये 144 कोटींचे घर विकत घेतले आहे, जर अमेरिकन डॉलरमध्ये बोलायचे झाले तर या घराची किंमत 20 मिलियन डॉलर्स आहे. वॉल स्ट्रीट जर्नलच्या अहवालानुसार निक आणि त्याची पत्नी प्रियंका चोप्रा यांनी 20,000 स्क्वेअर फूट मालमत्ता खरेदी केली आहे आणि त्यासाठी 20 मिलियन डॉलर (144 कोटी रुपये) खर्च केले आहेत.

लॉस एंजेलिसच्या शेजारच्या एन्सिग्नो नावाच्या ठिकाणी जोनास ब्रदर्स बरेच पैसे गुंतवत आहेत आणि त्यांनी एकूण 34.1 दशलक्ष डॉलर्स खर्च केले आहेत. दरम्यान, जो आणि त्याची पत्नी सोफी टर्नरने 14.1 मैल अंतरावर 15,000 चौरस फूट घरासाठी 14.1 मिलियन डॉलर्स खर्च केले.

प्रियंका आणि निकच्या आधुनिक घरात सात बेडरूम, 11 बाथरूम, उंच कमाल मर्यादा आणि बाहेरची जागा उपलब्ध आहे. आणि सोफी आणि जो यांचे घर लहान असले तरी त्यात 10 बेडरूम आणि 14 बाथरूम आहेत. ऑगस्टमध्ये अशी बातमी आली होती की निकने आपले बॅचलर घर विकले होते आणि तो प्रियंकाबरोबर घर शेअर करण्यासाठी नवीन घर शोधत होते.

निक आणि प्रियंकाचे डिसेंबर 2018 मध्ये लग्न झाले. अहवालात असे म्हटले आहे की निकची एकूण कमाई 25 मिलियन डॉलर्स असून प्रियंकाची कमाई 28 मिलियन डॉलर्स आहे.

प्रियंकाने व्होगला दिलेल्या मुलाखतीत नवीन घर खरेदी करण्याची इच्छा व्यक्त केली होती. याबद्दल बोलताना ती म्हणाली होती की, घर विकत घेणे आणि आई होणे माझ्या बकेट लिस्टमध्ये आहे. प्रियंका पुढे म्हणाली, माझ्यासाठी घर म्हणजे मी आनंदी आहे, माझ्या आसपासचे लोक आनंदी आहेत.

Leave a Comment