‘पानिपत’मधील संजय दत्तच्या लुकवर त्रिशालाने दिली ही प्रतिक्रिया


संजय दत्त आणि अर्जुन कपूर यांच्या आगामी ‘पानिपत’ या चित्रपटाचे दुसरे पोस्टर रिलीज करण्यात आले आहे. संजय दत्तने आपल्या सोशल मीडिया अकाउंट म्हणजेच ट्विटर आणि इंस्टाग्रामवर हे पोस्टर शेअर केले आहे. या पोस्टरमध्ये संजय दत्त वॉरियर लूकमध्ये दिसत आहे, जो बर्‍यापैकी दमदार दिसत आहे. चित्रपटात संजय दत्त अहमद शाह अब्दाली नावाच्या अफगाणिस्तानच्या सुलतानाची व्यक्तिरेखा साकारणार आहे. पोस्टरबरोबरच संजय दत्तनेही या चित्रपटाचा ट्रेलर उद्या म्हणजेच मंगळवारी रिलीज करण्यात येणार असल्याची माहिती दिली आहे.


संजय दत्तच्या पोस्टरवर त्यांची मुलगी त्रिशाला दत्तने भाष्य केले आहे आणि त्याचे कौतुक केले आहे. पोस्टरवर भाष्य करताना त्रिशालाने लिहिले की, “लव्ह यू … तूम्ही छान दिसत आहात.” आपल्या माहितीसाठी संजय आणि अर्जुनशिवाय कृती सेनॉन आणि झीनत अमान देखील या चित्रपटात मुख्य भूमिकेत दिसणार आहेत. चित्रपटाचे हे दुसरे पोस्टर आहे. यापूर्वी प्रसिद्ध झालेल्या पोस्टरमध्ये युद्ध होताना दिसत होते.

या चित्रपटाची कहाणी पानिपतच्या तिसऱ्यायुद्धावर आधारित आहे. 14 जानेवारी 1761 रोजी पानिपत येथे मराठा आणि अफगाणिस्तानच्या सुलतान अहमद शाह अब्दाली यांच्यात झालेल्या लढाईवर आधारित आहे. या चित्रपटात अर्जुन सदाशिवराव भाऊ यांची व्यक्तिरेखा साकारणार आहे, जे पेशवा बाजीराव पहिला यांचे पुतणे आणि मराठा सैन्याच्या सर-सरसेनापती आहेत. त्याचवेळी संजय दत्त अफगाण सुलतानच्या भूमिकेत दिसणार आहे. कृती सॅनॉन सदाशिव राव यांची दुसरी पत्नी पार्वती बाईच्या भूमिकेत दिसणार आहे. सकीना बाई ही व्यक्तिरेखा झीनत अमान साकारत आहेत. हा चित्रपट यावर्षी 6 डिसेंबरला रिलीज करण्यात येणार आहे.

Leave a Comment