बिहारमधील 25 पूरग्रस्त कुटुंबांना एक कोटीचे वाटप करणार अक्षय कुमार


अक्षय कुमार चित्रपटांव्यतिरिक्त आपल्या खऱ्या आयुष्यात बर्‍याच लोकांसाठी तो नायकही आहे. वास्तविक जीवनात जेव्हा जेव्हा लोकांना त्यांची आवश्यकता असते तेव्हा तो त्यांच्या मदतीसाठी पुढे आला आहे. तो मोकळेपणे देणगी देण्यात नेहमी पुढे असतो. जेव्हा जेव्हा देशात आपत्ती येते तेव्हा अक्षयचा हात बॉलिवूडमधून सर्वप्रथम मदतीसाठी उभा राहतो. अक्षय कुमार नुकत्याच झालेल्या बिहार पूरग्रस्तांच्या मदतीसाठी पुढे आला आहे आणि एक कोटी रुपये देण्याची घोषणा केली आहे.

काही दिवसांपूर्वी बिहारच्या लाखो लोकांना पुराचा फटका बसला होता. अनेक लोकांना घरे व रोजगार गमवावा लागला. यातील काही कुटुंबे अशी होती ज्यांची स्थिती अतिशय वाईट होती. यामध्ये इतरांचा रोजगार असणाऱ्या लोकांचा समावेश आहे, परंतु आता ते स्वतः उपजीविकेसाठी भटकत आहेत. हिंदुस्तान टाईम्सच्या मदतीने अशा कुटुंबांचा शोध घेण्यात आला ज्यांनी पुरामध्ये सर्व काही गमावले. यापैकी 25 सर्वाधिक प्रभावित कुटुंबांची निवड झाली. आता अक्षय कुमार छठ पूजाच्या निमित्ताने या सर्व कुटूंबांना 4 ते 4 लाख रुपये देणार आहे.

नुकताच अक्षय कुमारचा हाऊसफुल 4 हा चित्रपट प्रदर्शित झाला. यावर्षी प्रदर्शित झालेल्या त्याच्या चित्रपटांमधून हा चित्रपट सर्वात कमजोर असल्याचे सिद्ध झाले आहे. मल्टीस्टारर फिल्म असूनही हाऊसफुल 4 पहिल्या दिवसाच्या कमाईचा 20 कोटींचा आकडादेखील ओलांडू शकला नाही.

Leave a Comment