दिवाळीच्या शुभेच्छा देऊन ट्रोल झाली जुही चावला


नवी दिल्ली: उद्यापासून खऱ्या अर्थाने दिवाळीच्या पावण सणाला सुरुवात होणार असून यावेळी पर्यावरण पूरक फटाके उडवण्याचे आवाहन करण्यात येत आहे. त्याच वेळी, बरेच लोक याविरोधात बोलत आहेत. नुकतीच अभिनेत्री जूही चावलाने आवाहन केले की या दिवाळीत फटाके फोडण्याऐवजी संपूर्ण घराला दिव्यांच्या प्रकाशाने उजळून टाका. जुहीचे हे ट्विट चांगल्या हेतूंचे असले तरी ट्विटर वापरकर्त्यांनी तिच्यावर जोरदार टीका केली.

जूही चावला यांनी ट्विट केले आहे की, “आपणास माहित आहे की पारंपारिकपणे दिवाळी आणि फटाक्यांचा फारसा संबंध नाही. या दिवाळीत मी माझे घर दिव्यांच्या प्रकाशाने उजळून टाकणार आहे. कारण घरात विखुरलेल्या प्रकाशापेक्षा कोणताही मोठा उत्सव असू शकत नाही.

या ट्विटसह तिने विचारले, “या दिवाळीत पर्यावरण वाचवण्यासाठी तुम्ही काय करणार आहात? कमेंटमध्ये तुमची प्रतिक्रिया सामायिक करा.”

जुही चावला हिचे हे ट्विट लोकांना आवडले नाही. आयपीएलच्या हंगामात फटाके जाळल्याची आठवण तिला काही लोकांनी करुन दिली. जूहीची आयपीएल टीम केकेआर नाइट रायडर्स आहे. त्याचवेळी काही लोकांनी तिला तिच्या फॅन्सी कारऐवजी सार्वजनिक वाहतूक वापरण्याचा सल्ला दिला. लोकांनी जूहीच्या प्रतिज्ञाला ढोंगीपणा म्हटले आणि असे म्हटले की असे लोक त्यांच्या जीवनशैलीत बदल करण्याऐवजी केवळ दाखवतात.

Leave a Comment