अवघ्या 4 हजारात बुक करु शकता Benelli Imperiale 400 - Majha Paper

अवघ्या 4 हजारात बुक करु शकता Benelli Imperiale 400


नवी दिल्ली – बेनेलीने भारतीय बाजारपेठेतील पहिली रेट्रो-स्टाईल मोटरसायकल Imperiale 400 लाँच केली आहे. Imperiale 400 बेनेली-मोटोबी श्रेणीद्वारे प्रेरित आहे, जी 1950 मध्ये बनवण्यात आली होती. जर तुम्हाला ही बाईक बुक करायची असेल तर बुकिंगच्या रकमेत तुम्ही 4000 रुपये देऊन बुक करू शकता. आम्ही तुम्हाला Imperiale 400 कशी आहे आणि तिची वैशिष्ट्ये काय आहेत ते सांगणार आहोत.

इंजिन आणि पॉवरच्या बाबतीत, Imperiale 400 मध्ये 374 सीसी सिंगल सिलिंडर, एअर-कूल्ड इंजिन आहे जे 5500 आरपीएम वर 21 एचपी पॉवर आणि 4500 आरपीएम वर 29 एनएम टॉर्क जनरेट करते. कंपनी Imperiale 400 सोबत प्रमाणित 3-वर्षाची / अमर्यादित किमी वॉरंटी ऑफर करीत आहे. कंपनीने काही स्थानिक घटक जसे की चाके, टायर, ब्रेक आणि इलेक्ट्रिकल्सच्या आधारे बाईकची किंमत कमी केली आहे.

कलर ऑप्शन्सबद्दल सांगायचे तर Imperiale 400 रेड, ब्लॅक आणि सिल्वर अशा तीन कलर ऑप्शन्समध्ये उपलब्ध असेल. वैशिष्ट्यांविषयी बोलताना, बेनेल्ली Imperiale 400 मध्ये एक साधी क्लासिक डिझाइन बाईक आहे, ज्यामध्ये क्रोम बराच कमी पाहायला मिळेल. इतर डिझाइनबद्दल सांगायचे तर बाईकमध्ये स्प्लिट सीट्स, एक ट्विन-पॉड इन्स्ट्रुमेंट क्लस्टर आणि पीशूअर प्रकार एक्झॉस्ट आहे. चाकाबद्दल सांगायचे तर, Imperiale 400 मध्ये समोर 19 इंची वायर स्पोक व्हील असून मागील बाजूस 18 इंच वायरचे स्पोक व्हील आहे, ज्यामुळे बाईकचे डिझाइन अधिक आकर्षक आहे.

ब्रेकिंग सिस्टमबद्दल सांगायचे तर त्यात 300 मिमी सिंगल डिस्क असून त्यास समोरील बाजूस 2 पिस्टन फ्लोटिंग कॅलिपर्स आणि मागील बाजूस ड्युअल चॅनेल एबीएस असलेली 240 मिमी डिस्क ब्रेक आहे. किंमतीबद्दल सांगायचे तर Imperiale 400 ची एक्स शोरूम किंमत 1.69 लाख रुपये आहे.

Leave a Comment