प्रेमासाठी कायपण ! या जोडप्याने एका वर्षात घटविले 170 किलो वजन


मित्रांनो, आजच्या धावपळीच्या आयुष्यात प्रत्येकासमोर तंदुरुस्त राहणे एक मोठे आव्हान बनले आहे आणि लठ्ठपणा हा एक शाप बनला आहे, ज्याच्या विळख्यात आपल्यापैकी अनेकजण अडकले आहेत. चिकित्सकांचा असा विश्वास आहे की लठ्ठपणामुळे हृदयविकाराचा धोका आणि इतर अनेक गंभीर आजारांचा धोका असतो. आज आम्ही आपल्याला एका महिलेबद्दल सांगणार आहोत जिने आपल्या प्रियकराच्या सांगण्यावरून सुमारे 170 किलो वजन कमी केले. इंडियाना येथील रहिवासी असलेल्या एका जोडप्याने आपले 170 किलो वजन कमी करून जगासमोर एक उत्कृष्ट उदाहरण देखील सादर केले आहे.

असे सांगितले जात आहे की 2016 मध्ये डॅनीने लेक्सीला लग्नासाठी प्रपोज केले होते. पण त्यावेळी दोघांचे वजन जास्त होते. लठ्ठपणामुळे त्यांच्या वैवाहिक जीवनात अनेक समस्या उद्भवल्या. ज्यानंतर या दोघांनी लठ्ठपणाशी लढा देण्याचा विचार केला आणि सुमारे 1 वर्षाच्या परिश्रमानंतर त्यांनी जवळजवळ 170 किलो वजन कमी केले. दोघांनी एकमेकांना प्रवृत्त केले आणि नियमितपणे जिम करण्याचा निर्णय घेतला. सुरुवातीला, दोघांनीही जिमच्या प्रशिक्षकाला सांगितले की त्यांना आपले वजन करायचे आहे. व्यायामशाळेत, दोघांनी ट्रेडमिल आणि लठ्ठपणा कमी करण्याशी संबंधित विशेष व्यायाम केले, या दोघांनीही त्यांच्या जेवणाकडे विशेष लक्ष दिले.

हे जाणून आपल्याला आश्चर्य वाटेल की लेक्सीचे वजन 220 किलोग्रॅम होते. लेक्सीने वजन कमी करण्यासाठी तिच्या आहारात जीवनसत्त्वे अ आणि सी समृध्द फळांचा समावेश केला. एकत्र जिम व्यतिरिक्त या दोघांनीही एकत्र आपापल्या खाण्याचा नित्यक्रम बनवला.