साखरपुडा करणाऱ्या या समलैंगिक महिला क्रिकेटपटूंनी लपवून ठेवले आपले संबंध


संघाच्या दोन खेळाडू कॅथरीन ब्रंट आणि नतालई स्काव्हर यांनी शुक्रवारी आपल्या साखरपुड्याची घोषणा केली. चार वर्ष एकाच छताखाली राहिल्यानंतर या दोन महिला क्रिकेटपटूंनी आपले प्रेम व्यक्त करण्याचे धाडस केले.

या दोन इंग्रजी क्रिकेटपटूंच्या साखरपुड़्याचे सोशल मीडियावर त्यांचे अभिनंदन करण्यासाठी त्यांचे चाहते आतुर झाले आहेत. गेल्या वर्षी, नवीन वर्षाच्या निमित्ताने ब्रंटने सायव्हरला आपले प्रेम असल्याची भावना व्यक्त केली होती. सायव्हरने ब्रंटला होकार दिला. या नात्यासाठी ब्रंट आणि नटाली यांनी नेहमीच एकमेकांना पूर्ण पाठिंबा दर्शविला आहे.

यूनाइटेड किंगडममध्ये, 11 ऑक्टोबर हा नॅशनल कमिंग डे आऊट, एलजीबीटी ग्रुप डे म्हणून साजरा केला जातो. सोशल मीडियावर त्यांच्या साखरपुड्याची माहिती देताना सायव्हरने इंस्टाग्रामवर तीन गोंडस छायाचित्रे अपलोड केली आहेत. तिने फोटोंच्या कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे, आमच्या वाईन आणि मॅगझिन पार्टीमध्ये आपले स्वागत आहे.

ब्रंटच्या कुटुंबातील सदस्य या नात्याच्या विरोधात होते. तिच्या आईवडिलांना या नात्याबद्दल पटवणे सोपे नव्हते. जेव्हा या नात्यावर सहमती दर्शविली तेव्हा ब्रंटने त्यांना बरेच काही समजावून सांगितले.


इंग्लंड क्रिकेट त्यांच्या दोन्ही महिला खेळाडूंच्या या निर्णयामुळे खूष आहे. त्यांच्या या निर्णयाबद्दल मंडळाने नताली स्कीव्हर आणि कॅथरिन ब्रंट यांचे अभिनंदन केले. मंडळाने ट्विटरवर या दोन्ही खेळाडूंचा एक फोटो शेअर करत लिहिले आहे की, नताली स्कीव्हर आणि कॅथरीन ब्रंट यांना अभिनंदन, या दोघांनीही आपल्या साखरपुड्याची घोषणा केली आहे.

नताली स्कीव्हर तर अष्टपैलू, कॅथरिन स्टार गोलंदाज आहे
नताली स्कीव्हर इंग्लंड क्रिकेट संघात अष्टपैलू म्हणून काम करते. नतालीने 64 एकदिवसीय सामने खेळून एकूण 43 बळी टिपले आहेत. त्याचबरोबर 65 टी -२० आंतरराष्ट्रीय सामन्यात नतालीने 48 विकेट्स घेतल्या असून त्याने 1069धावाही केल्या आहेत. इंग्लंडकडून नतालीने 5 कसोटी सामन्यात 2 बळी घेतले आहेत. कॅथरीन ब्रंट इंग्लंडच्या अग्रगण्य गोलंदाजांपैकी एक आहे. तिने 120 एकदिवसीय सामन्यात एकूण 148 बळी घेतले आहेत. 72 टी -20 आंतरराष्ट्रीय सामने खेळलेल्या कॅथरीन ब्रंटने 74 विकेट्स घेतल्या आहेत.

Leave a Comment