शहा आणि मोदी सोबत पोस्टरवर झळकला काँग्रेसचा नेता


काँग्रेस पक्ष सध्या सर्वात वाईट परिस्थितीतून जात आहे. दरम्यान, मध्य प्रदेशातून असे एक पोस्टर समोर आले आहे, ज्यामुळे काँग्रेसच्या वरिष्ठ नेत्यांची झोप उडून जाईल. वास्तविक मध्य प्रदेशातील भिंड येथे काँग्रेस नेते ज्योतिरादित्य सिंधिया यांचे पोस्टर लावण्यात आले आहे. विशेष म्हणजे या पोस्टरवर पीएम मोदी आणि गृहमंत्री अमित शहा हेही दिसत आहेत.

हे पोस्टर जम्मू-काश्मीरचे कलम 370 हटवण्याबाबत लावण्यात आले आहे. तथापि, हे पोस्टर भाजपचे भिंड जिल्हा समन्वयक यांनी लावले आहे. परंतु यावर अद्याप काँग्रेसकडून कोणतीही प्रतिक्रिया आलेली नाही. अगदी सिंधियाच्या वतीने या पोस्टरवर अद्याप काहीही प्रतिक्रिया आलेली नाही.


दरम्यान जम्मू-काश्मीरमधून कलम 370 हटवल्यानंतर ज्योतिरादित्य सिंधिया यांनी पंतप्रधान मोदी आणि गृहमंत्री अमित शाह यांचे कौतुक केले होते. सिंधिया यांनी पक्षाच्या कार्यक्षेत्राबाहेर जाऊन सरकारच्या निर्णयाचे समर्थन केले. याशिवाय अलीकडच्या काळात असे अनेक प्रसंग घडले जेव्हा ज्योतिरादित्य सिंधिया यांनी काँग्रेसविरोधात वक्तव्य केले आहे. भिंडमध्येच जाहीर सभांना संबोधित करताना त्यांनी कमलनाथ सरकारला घेराव घातला. कमलनाथ सरकारने शेतकऱ्यांचे कर्ज योग्य प्रकारे माफ केले नाही, असा आरोप त्यांनी केला.

सिंधिया म्हणाले होते की दोन लाख रुपयांची कृषी कर्ज माफ करण्याबाबत आम्ही बोललो होतो पण फक्त 50 हजार रुपये माफ केले गेले आहेत. या व्यतिरिक्त त्यांनी आपल्याच पक्षाला आत्मचिंतनाचा सल्ला दिला होता. ते म्हणाले की काँग्रेसला आता आत्मचिंतन करायला हवे.

Leave a Comment