10 वर्षांपासून भीक मागणाऱ्या महिलेच्या बँक खात्यात सापडले 6.37 कोटी रुपये


बेरूत – लेबनॉनमधील एक महिला भिखारी या दिवसात चर्चेत आहे, कारण तिच्या बँक खात्यात 6.37 कोटी रुपये असल्याचे उघडकीस आले आहे. भिखारी वफा मोहम्मद आवद यांनी भीक मागून ही रक्कम गोळा केली.

माध्यमांच्या वृत्तानुसार, जेव्हा वफा मोहम्मद आवद आपली बचत एका बँकेतून दुसर्‍या बँकेत वर्ग करण्यासाठी पोहोचली तेव्हा हे प्रकरण उघडकीस आले. जेव्हा तिने पैशांच्या हस्तांतरणासाठी अर्ज केला तेव्हा सध्याच्या बँकेला रोख रकमेची समस्या होती. आवदचे दोन धनादेश सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. यावर 30 सप्टेंबर 2019 ची तारीख नोंदवली गेली आहे.


सिदानच्या शहराची रहिवासी असलेली वाफा तेथील एका प्रसिद्ध रुग्णालयासमोर दिवसभर भीक मागत असते. हॉस्पिटलमधील परिचारिका हाना एस यांनी गल्फ न्यूजला सांगितले की आम्ही वाफाला भिकारी म्हणून ओळखतो. बहुतेक वेळा ती रुग्णालयाच्या गेटवर भीक मागताना दिसू शकते. जवळपास राहणारे बहुतेक लोकांना हे माहित आहे. गेली 10 वर्षे ती तेथे भीक मागत आहे.

Leave a Comment