अजिंक्य रहाणेला कन्या रत्नाचा लाभ


मुंबई – भारतीय कसोटी संघाचा उपकर्णधार अजिंक्य रहाणे यांची पत्नी राधिकाने शनिवारी मुलीला जन्म दिला. दक्षिण आफ्रिकेबरोबर विशाखापट्टणम येथे खेळल्या जाणार्‍या पहिल्या कसोटी सामन्यात रहाणे सध्या भारतीय संघाचा सदस्य आहे. टीम इंडियाचा स्टार फिरकी गोलंदाज हरभजन सिंगने रहाणे याचे अभिनंदन केले.

शनिवारी सोशल मीडियावर अजिंक्य रहाणे यांचे अभिनंदन करताना ऑफस्पिनर हरभजन सिंग यांनी ही माहिती दिली. हरभजनने असे लिहिले आहे की नव्याने वडील झालेल्या अजिंक्य रहाणे याचे अभिनंदन. आशा आहे की आई आणि लहान सुखरुप असतील. आयुष्याचे सर्वोत्कृष्ट पर्वाला आता सुरुवात झाली आहे अजजू.

2014मध्ये अजिंक्य रहाणेने त्याची बालपणीची मैत्रिण राधिकाशी लग्न केले. दोघे शाळेत प्रथमच भेटले आणि लग्न होण्यापूर्वी बरेच दिवस मैत्री केली. यावर्षी जुलैमध्ये दोघांनी आपल्या गरोदरपणाची बातमी उघड केली होती. काही महिन्यांपूर्वी राधिकाने तिच्या बेबी बंपची काही छायाचित्रे तिच्या इंस्टाग्रामवर शेअर केली होती.

रहाणे हा त्या भारतीय क्रिकेटपटूंपैकी एक आहे, जो बाल मुलीचा पिता आहे. यामध्ये एमएस धोनी, हरभजन सिंग, सुरेश रैना, रोहित शर्मा आणि हनुमा विहारी अशा खेळाडूंचा समावेश आहे.अजिंक्य रहाणे सध्या दक्षिण आफ्रिकेसह तीन सामन्यांच्या मालिकेत भारतीय संघात आहे. विश्वचषकानंतर वेस्ट इंडीजविरुद्धच्या दोन सामन्यांच्या कसोटी सामन्यांत रहाणे आपल्या फॉर्ममध्ये परतला.

Leave a Comment