पृथ्वीवर घडलेल्या या पाच विचित्र घटना अद्यापही अनुत्तरित


कधीकधी अशा घटना पृथ्वीतलावर घडतात, ज्यावर विश्वास ठेवणे फार कठीण आहे. कारण आपण त्या घटनेविषयी कधीही विचार केला नाही की ती कधी घडू शकेल. आज आम्ही तुम्हाला अशाच काही विचित्र घटनांबद्दल तुम्हाला सांगणार आहोत, ज्यांच्याबद्दल जाणून घेतल्यावरही तुम्ही विश्वास ठेवणार नाही.

२००२ मध्ये अमेरिकेच्या अलास्का येथील रहिवासी असलेले जेसन पॅजेट नावाच्या माणसाबरोबर एक घटना घडली. ज्यामुळे तो एका रात्रीत गणिताचा अभ्यासक बनवले. खर तर, जेसनला गणितात अजिबात रस नव्हता किंवा त्याला या विषयाबद्दल फार काही माहिती नव्हती, पण एक दिवस रस्त्यावर दरोडेखोरांनी त्याला ठोस मारला आणि ज्यानंतर ‘मॅथेमॅटिकल जीनियस’ झाला.

24 वर्षांच्या एका व्यक्तीने, ज्याचे नाव पूर्णपणे गुप्त ठेवले गेले आहे, असा दावा केला की तो जे काही करतो की ते त्याला असे वाटते की ते त्याच्या सोबत आधी देखील घडले आहे. हे अद्याप एक रहस्य आहे, की त्याला असे का वाटते.

इंग्लंडची रहिवाशी असलेली बेव्हर्ली गिलमॉर नावाच्या एका महिलेने काही वर्षांपूर्वी दावा केला होता की गेल्या 30 वर्षात तिला जवळजवळ 1000 वेळा मृत्यूचा सामना करावा लागला होता, परंतु ती अजूनही जिवंत आहे. ही स्वतःमध्ये एक अनोखी आणि चमत्कारिक घटना आहे.

२०१२ मध्ये नॉर्वेच्या किनाऱ्यावर कोट्यावधी मासे अचानक मरण पावले आणि नंतर ते विचित्रपणे गायब झाले. हे कसे आणि का घडले हे अद्याप स्पष्ट झालेले नाही.

अमेरिकेच्या लोवामध्ये राहणाऱ्या लँडन जोन्स नावाच्या मुलाला कधीच तहान लागत नाही. वैद्यकीय इतिहासातील ही एक अनोखी घटना आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार जगात लँडन जोन्सशिवाय दुसरे कोणीही नाही, ज्यांच्यासोबत असे घडले आहे.

Leave a Comment