या विषयावर आधारित असेल लुका-छुप्पी-2 ची कथा


कार्तिक आर्यन आणि कृती सॅनॉन अभिनीत लुका छुप्पी या चित्रपटाला प्रेक्षकांनी चांगला प्रतिसाद दिला. हा परिवार कुटुंबासमवेत लिव्ह इनमध्ये राहण्याच्या संकल्पनेवर आधारित होता. आता या चित्रपटाचा सिक्वेल बनविण्यात येणार आहे, ज्यात एक जोडपे घटस्फोटानंतरही कुटुंबासमवेत राहत असल्याचे दाखवण्यात येणार आहे.

फॅमिलीबरोबर लिव्ह इनमध्ये राहण्याच्या संकल्पनेवर आधारित ‘फॅमिली कॉमेडी फिल्म’ लुका छुप्पी’चे मेकर्स आता त्याचा सिक्वेल बनवण्याच्या तयारीत आहेत. यावेळी कुटुंबासोबत राहणाऱ्या दाम्पत्यासमोरील समस्यांवर आधारित हा चित्रपट असेल. पहिला चित्रपट रिलीज झाल्यानंतर कृती सॅनॉनने काही मुलाखतींमध्येही त्याचा सिक्वेल बनविण्याची सूचना दिली होती. आता निर्माता दिनेश विजान यांनी याची पुष्टी केली आहे.

बॉम्बे टाईम्सशी बोलताना ते म्हणाले की, चित्रपटाच्या स्क्रिप्टवर सध्या काम सुरु आहे आणि फॅमिलीसमवेत राहताना घटस्फोटाविषयीची घटना यामध्ये दाखविली जाईल. अशी कल्पना आहे की हे जोडपे या वेळी घटस्फोट घेतात, परंतु कुटुंबास याबद्दल माहित नसते आणि ते मजेदार परिस्थितींनी बनलेले असते. आता चित्रपटाची कथा लिहिण्यास सुमारे 1 वर्षाचा कालावधी लागेल, त्यानंतरच त्यावर पुढील काम केले जाईल.

Leave a Comment