पबजी मोबाइल लाइटसाठी नवीन अपडेट रोल आउट


नवी दिल्ली – पबजी मोबाइल लाइटसाठी नवीन 0.14.1 आवृत्ती अद्यतन आणले गेले आहे. हे अद्यतन भारतासह जगभरातील खेळाडूंसाठी आणले गेले आहे. या नवीन अद्यतनासह खेळाडू नवीन गोल्डन वुड्स नकाशामध्ये प्रवेश करण्यात सक्षम होतील. या नवीन नकाशामध्ये, खेळाडूंना नवीन अद्यतनित आव्हानासह एक नवीन अद्यतनित रॉयल अनुभव मिळेल. आम्ही तुम्हाला सांगू इच्छितो की काही महिन्यांपूर्वी भारतात पबजी मोबाइल लाइट आणले गेले आहे. आपण हा खेळ कमी अंतात किंवा बजेट स्मार्टफोनमध्ये देखील खेळू शकता. Google Play Store वरून PUBG मोबाइल लाइटला 100 दशलक्ष डाउनलोड प्राप्त झाली आहेत. हा आतापर्यंतचा सर्वात डाउनलोड केलेला गेम बनला आहे.

पबजी मोबाइल लाइटचा नवीन गोल्डन वूड्स नकाशा खेळाडूंसाठी टाइड बॅटलग्राउंड सेटिंग्ज प्रदान करतो. ज्यामध्ये खेळाडू छोट्या शहरातील लूट आणि शूट-इन्स अंमलात आणू शकतील. नवीन अद्ययावतमध्ये, तीव्र लढाई परिस्थितीसाठी सक्षम केला गेला आहे. पबजी मोबाइल लाइटमध्ये, खेळाडूंना गोल्डन वुड्स नकाशा व्यतिरिक्त गेममध्ये बरीच बक्षिसे आणि भेटवस्तू मिळतील.

New Season – पीयूबीजी मोबाइल लाइटचा नवीन हंगाम 1 ऑक्टोबरपासून सुरू होईल, या हंगामात खेळणाऱ्या खेळाडूंना अनेक बक्षिसे देण्यात येणार आहेत.

Achievement System – नवीन अद्ययावत सोबत नवीन आव्हाने देखील उपलब्ध झाली आहेत जी मिशन मॅन्युअलद्वारे प्रवेश करणे शक्य आहे. हे नवीन मिशन खेळण्यापूर्वी खेळाडू त्यांच्या कौशल्याची चाचणी करून अनेक मौल्यवान बक्षिसे जिंकू शकतात.

Title System – एखाद्या खेळाडूने कोणतीही उपलब्धी अनलॉक करताच त्याला नवीन टाईल सिस्टमद्वारे नवीन कॉम्बॅट शीर्षके खेळण्याची संधी मिळते.

New Arcade Mode – आरपीजी -7 खेळाडूंना एक नवीन आर्केड मोड मिळेल तसेच खेळाडू नवीन विशेष वॉर मोडमध्ये प्रवेश करण्यास सक्षम असतील.

Powerful Gears – पीपी -19 सब मशीन गन, क्यूबीझेड आणि क्यूबीयू डीएमआर रायफल देखील नवीन अपडेट्स असलेल्या खेळाडूंना उपलब्ध असतील.

Speedy Vehicles – नवीन हंगामात, खेळाडू पबजी चारचाकी युएझेड वेगवान वाहन वाहतुकीसाठी वापरू शकतील. हे नवीन वाहनही भूप्रदेशात धावता येणार आहे.

Leave a Comment