शाओमी इंडियाने पाच वर्षात केली 10 कोटी स्मार्टफोनची विक्री


बंगळुरू – चीनी स्मार्टफोन निर्माता शाओमीने शुक्रवारी जाहीर केले की त्यांनी गेल्या पाच वर्षांत भारतात 10 कोटी स्मार्टफोन विकले आहेत. शाओमी इंडियाचे उपाध्यक्ष आणि व्यवस्थापकीय संचालक मनु कुमार जैन म्हणाले की, आमच्या स्थापनेपासूनच आम्हाला मिळालेल्या कोट्यावधी चाहत्यांचे हे प्रेम आहे.

ते म्हणाले, “आमच्या येण्यापूर्वीच बऱ्याच कंपन्या बाजारात होत्या. पण आम्ही जो टप्पा गाठला आहे, ते आमच्यासमोर फारसे टिकले नाहीत. इंटरनॅशनल डोटा कॉर्पोरेशन (आयडीसी) च्या मते, हा टप्पा Q3 2014 मध्ये सुरू झाला आणि जुलै 2019 पर्यंतच्या काळात हे साध्य झाले.

कंपनीच्या रेडमी ए आणि रेडमी नोट सीरिज स्मार्टफोनमध्ये पडतात, जी देशात प्रसिद्ध आहेत. जैन पुढे म्हणाले, मी माझ्या 10 कोटी स्मार्टफोन वापरकर्त्यांचा मनापासून आभार मानतो आणि आम्ही त्यांना वचन देतो की आम्ही त्याच प्रकारे चांगल्या आणि चांगल्या उत्पादनांची पूर्तता करत राहू.

Leave a Comment