माझ्या बायोपिकमध्ये या अभिनेत्रीने साकारावी माझी भुमिका – सिंधु


भारताची शटलक्वीन अर्थात बॅडमिंटनपटू पीव्ही सिंधू नुकतीच वर्ल्ड चॅम्पियन बनली आहे. तिने जपानच्या नोझोमी ओकुहाराला पराभूत करून सुवर्णपदक जिंकले. पीव्ही सिंधू विश्वविजेती झाल्यापासूनच बॉलिवूडमध्ये तिच्या बायोपिकबद्दल चर्चा रंगल्या होत्या, ज्यामध्ये तिचे प्रशिक्षक पुलेला गोपीचंद यांची भुमिका अभिनेता अक्षय कुमार साकारणार आहेत. तथापि, अद्याप याबाबत कोणतीही अधिकृत घोषणा झालेली नाही. परंतु नुकत्याच एका मुलाखतीत पीव्ही सिंधूने आपली बायोपिक बनविली तर अभिनेत्री दीपिका पादुकोणने आपली भूमिका साकारावी अशी इच्छा व्यक्त केली.

तुमच्या माहितीसाठी दीपिका पादुकोण प्रसिद्ध आंतरराष्ट्रीय बॅडमिंटनपटू प्रकाश पादुकोण यांची मुलगी आहे आणि ती स्वतः राष्ट्रीय स्तरावरील चॅम्पियन राहिली आहे. अशा परिस्थितीत पीव्ही सिंधूला असा विश्वास आहे की दीपिकापेक्षा तिची भूमिका कोणीही उत्तम प्रकारे बजावू शकत नाही. नुकताच अभिनेता सोनू सूदने पीव्ही सिंधूशी तिच्या बायोपिकबद्दल बोलला आहे.


हिंदुस्तान टाईम्सला दिलेल्या मुलाखतीदरम्यान तिने हा खुलासा केला की, हो, तो माझ्याशी बोलला आणि मी त्याच्याशी फक्त काही मिनिटेच बोलू शकले. पीव्ही सिंधू तिची बायोपिक बनवण्याबद्दल म्हणाली की, मला या चित्रपटात दीपिका पादुकोण माझी व्यक्तिरेखा साकारताना पाहायला आवडेल आणि ती एक चांगली अभिनेत्री देखील आहे, तथापि अंतिम निर्णय चित्रपटाचे निर्माते घेतील.

दीपिका पादुकोण ‘छपाक’ या चित्रपटात दिसणार आहे. अ‍ॅसिड अटॅकमधून वाचलेल्या कथेवर आधारित हा चित्रपट आहे. या चित्रपटाशिवाय ती रणवीर सिंगसोबत ’83’ चित्रपटात मुख्य भूमिकेतही दिसणार आहे. या चित्रपटात रणवीर सिंह कपिल देवची भूमिका साकारणार आहे, तर दीपिका कपिल देवची पत्नीची भूमिका साकारणार आहे.

Leave a Comment