लग्नामुळे व्यस्त नूसरत संसदेत पोहोचली नाही, ट्रॉलर्स म्हणतात- शपथ कधी घेणार?


अभिनेत्रीनंतर खासदार झालेल्या नूसरत जहांने 19 जून रोजी तुर्कीतील बोडरम शहरात कोलकात्याचे व्यापारी निखिल जैन यांच्याशी लगीनगाठ बांधली. नूसरत आपल्या लग्नाचे काही फोटो सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत, पण यावरुन तिचे सध्या कोणी अभिनंदन करत आहे तर काहीजण तिला ट्रोल करत आहेत

खरेतर, सोशल मीडियाच्या माध्यमातून तिचे चाहते तिच्यावर राग काढत आहेत. या रागाचे कारण आहे लग्नामुळे संसदेत तिला शपथविधीत सामील न झाल्याचा. नुसरतच्या लग्नाच्या फोटोंवर टिप्पणी करताना, युजरने लिहिले की लग्नासाठी आणि रिसेप्शनसाठी आपल्याकडे वेळ आहे, परंतु तुम्हाला खासदारकीची शपथ घेण्यास वेळ नाही.

यूजरने लिहिले की, जेव्हा संसदेच्या सत्राविषयी आपल्याला माहित होती तेव्हा तुमच्या विवाहाची तारीख तुम्ही पुढे देखील ढाकलू शकला असता. ही आहे कोलकात्याची खासदार, जी आपल्या लग्नात व्यस्त आहे. मग आपण जबाबदारी कशी घेऊ शकता?

नुसरत आणि निखिलच्या लग्नानंतर 5 जुलैला रिसेप्शनची व्यवस्था करण्यात आली. टॉलीवुडमधील सर्वात प्रसिद्ध ख्यातनाम व्यक्ती येण्याची शक्यता आहे. नुसरत तृणमूल काँग्रेसची सदस्य आहे, अशा परिस्थितीत राजकीय दिग्गजांचाही विचार केला जात आहे.

नुसरतचा विवाह तिच्या जवळचे मित्र आणि नातेवाईक यांच्या उपस्थितीत तुर्कीच्या बोडरम जिल्ह्यात पार पडला. हिंदु रितीरिवाजाप्रमाणे नुसरत आणि निखिलचा विवाह पार पडला. त्याचे फोटो सध्या सोशल मीडियात व्हायरल होत आहेत. नसुरत जहांच्या जवाबदाऱ्यामध्ये सध्या खूप वाढ झाली आहे. ती एक यशस्वी अभिनेत्री आहेच त्याबरोबर ती आता खासदार झाली आहे. त्यामुळे आता ती या जवाबदाऱ्या कशा पार पाडणार हे पाहणे महत्वाचे ठरणार आहे.

Leave a Comment