राजमौलीच्या आगामी चित्रपटातील फक्त एका सीनवर ४५ कोटींचा खर्च


प्रेक्षकांच्या डोळ्यांचे पारणे ‘बाहुबली’ या अद्वितीय कलाकृतीने फेडल्यानंतर येत्या काळात दिग्दर्शक एस.एस. राजामौली ‘आरआरआर’ या चित्रपटाच्या माध्यमातून पुन्हा एकदा प्रेक्षकांची मने जिंकण्यासाठी सज्ज झाले आहेत. आता आणखी एक अतिशय महत्त्वाची माहिती राम चरण आणि ज्युनिअर एनटीआर या लोकप्रिय दाक्षिणात्य अभिनेत्यांच्या महत्त्वाच्या भूमिका असणाऱ्या या चित्रपटाविषयी समोर येत आहे.

मुळातच कथानक आणि त्याच्या भव्य सेटसाठी राजामौली यांचे चित्रपट ओळखले जातात. त्यामुळे प्रेक्षकांना त्यांच्या आगामी चित्रपटाविषयीसुद्धा अशाच काही अपेक्षा होत्या, येत्या काळात ज्या आता पूर्ण होणार आहे. कारण, या चित्रपटाच्या निमित्ताने एक अफलातून साहसी दृश्य साकारण्यात येणार आहे. ज्यासाठी तब्बल ४५ कोटी रुपये खर्च केले जाणार असल्याची माहिती मिळत आहे.

या चित्रपटाच्या तयारीला गेल्या वर्षी डिसेंबर महिन्यापासून सुरुवात झाली आहे. राजामौली आणि त्यांच्या टीमने ज्यादरम्यान बऱ्याच ठिकाणांना भेट दिली. आता प्री व्हिज्युअलायझेशन आणि प्रशिक्षणानंतर अनेक कलाकारांच्या आणि फायटर्सच्या साथीने अखेर या चित्रपटातील सर्वात मोठे साहसी दृश्य चित्रीत करण्यात येणार आहे.

सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, या दृश्याचे चित्रीकरण दोन महिन्यांच्या लांबलचक वेळापत्रकारम्यान करण्यात येणार आहे. दोन्ही महत्त्वाचे अभिनेते ज्यामध्ये एकमेकांसमोर उभे ठाकणार आहेत. त्याशिवाय एकूण दोन हजार कलाकारांचा या दृश्यात सहभाग असणार आहे. या चित्रपटातील काही आकर्षक आणि मुख्य गोष्टींपैकी एक म्हणजे हे साहसदृश्य ठरणार आहे.

या दृश्यात अनेक परदेशी कलाकारांचाही सहभाग असणार आहे. या चित्रपटाच्या क्रुचाही जे भाग असतील. हे चित्रीकरण पुढच्या महिन्याच्या शेवटपर्यंत पूर्ण होणार असल्याचे कळत आहे. त्यामुळे आतापासूनच या दृश्याविषयीची उत्सुकताही शिगेला पोहोचली आहे.

Leave a Comment