राहुल गांधींच्या गळ्यात बॉम्ब बांधून पाकिस्तानात पाठवले पाहिजे – पंकजा मुंडे

pankaja-munde
जालना – महाराष्ट्र सरकारमध्ये मंत्री व भाजप नेत्या पंकजा मुंडे यांनी वादग्रस्त वक्तव्य केले आहे. मुंडे यांनी महाराष्ट्रातील जालना येथील प्रचारसभेत काँग्रेस अध्यक्ष राहुल गांधी यांच्या गळ्यात बॉम्ब बांधून पाकिस्तानात पाठवले पाहिजे, असे त्यांनी म्हटले आहे.

सर्जिकल स्ट्राइकवर झालेल्या प्रश्नांबद्दल त्यांनी आपला राग व्यक्त केला. लोकांना संबोधित करताना पंकजा मुंडे म्हणाल्या, लोक विचारतात सर्जिकल स्ट्राइक काय आहे, त्याचे पुरावे काय आहेत? मी म्हणते की राहुल गांधींच्या गळ्यात बॉम्ब बांधून पाकिस्तानात पाठवावे.

पंकजा मुंडे म्हणाल्या की काही लोक सैन्यावर संशय करीत आहेत. त्याचप्रमाणे सैन्याने सरहद्दीवर लढण्यासारखेच आपण सैन्यासारख्या लोकशाहीसाठी लढत आहात. मुंडे म्हणाल्या की पुलवामामध्ये दहशतवादी हल्ल्याच्या हल्ल्यानंतर आम्ही एक सर्जिकल स्ट्राइक केला. परंतु आज लोक उभे आहेत आणि नरेंद्र मोदीवर प्रश्न विचारतात.

Leave a Comment