हा अब्जाधीश आपल्या पीएला देणार दर महिना 25 लाख रुपये पगार

mathew-lepre
ऑस्ट्रेलियातील 26 वर्षीय अब्जाधीश मॅथ्यू लेपर याने सोशल मीडियावर त्याला पीए हवा असल्याची जाहिरात दिली आहे आणि त्याने त्याच्या पीएला 52 हजार ऑस्ट्रेलियन डॉलर्स म्हणजे 25 लाख रुपये दर माह पगार देण्याचे म्हटले आहे.
mathew-lepre1
चार कंपन्यांचा मॅथ्यू मालक असून आठवड्याची त्याची कमाई 59 लाख रुपये आहे. सोशल मीडियावर पीएसाठी जाहिरात देताना मॅथ्यूने म्हटले आहे कि ‘The Coolest Job in The World.’ या पीएचा पगार 25 लाख रुपये. त्याबरोबर राहणे, जेवण, प्रवास याचा सर्व खर्चही मॅथ्यू करणार आहे. त्याचबरोबर त्याच्या पीएला आरोग्य विमाही मिळणार. नोकरीसाठी येणाऱ्या व्यक्तीची क्षमता आणि अनुभव बघितला जाईल.
mathew-lepre2
40 हजाराहून जास्त अर्ज या पदासाठी आले आहेत. त्यात 75 टक्के महिला आहेत. ब्रिटन, इटली, दक्षिण अमेरिका आणि आशियाच्या स्त्रिया आहेत. 23 ते 37 वयोगटातील अर्ज करणाऱ्या महिला आहेत. तुम्हाला मॅथ्यूसोबत काम करण्यासाठी कम्प्युटर यायला हवा. तुम्ही सोशल मीडिया एक्सपर्ट हवे. मॅथ्यूबद्दल माहिती तुमच्याकडे असायला हवी. त्यासाठी तुम्हाला त्याचे युट्युबवरील व्हिडिओज पाहायला लागणार आहे.

Leave a Comment