लवकरच बदलणार आहे तुमचे व्हॉट्सअॅप

whatsapp1
इन्स्टंट मेसेजिंग अॅप व्हॉट्सअॅप लवकरच आपले मेकओव्हर करणार आहे. नवीन अपडेटनंतर, फेसबुकच्या मालकीचे असलेले व्हॉट्सअॅप आपल्या बदलले दिसणार आहे. व्हॉट्सअॅप नवीन स्वरूपाविषयी बीटा चाचणी देखील करत आहे. नवीन अपडेटनंतर, व्हॉट्सअॅपच्या डिझाइनमध्ये आपल्याला अनेक बदल दिसतील. आपण येथे व्हॉट्सअॅपचा नवीन लुक देखील पाहू शकता.
तर, व्हॉट्सअॅपचा नवीन लुक पाहण्यासाठी, आपल्याला अॅपच्या सेटिंग्जमध्ये जाणे आवश्यक आहे. सेटिंग्ज उघडताना आपल्याला Account, Chats, Notification, Payments, Data & Storage, Invite a friend लोगो किंवा थंबनेलसह अद्ययावत केले गेले आहे.


व्हॉट्सअॅपचे नवीन अपडेटमध्ये डिझाइनवर पूर्णपणे लक्ष केंद्रित केले गेले आहे, कारण कंपनीने सेटिंगच्या लुक सोबतच चॅट, वॉलपेपर, चॅट हिस्ट्री आणि हेल्पचा लोगो देखील बदलला आहे. यापूर्वी त्याच्याबरोबर कोणताही लोगो नव्हता. व्हॉट्सअॅपने नुकतेच आयफोन युझर्ससाठी व्हॉट्सअॅप ऑथेंटिकेशनसाठी फेस अनलॉक आणि फिंगरप्रिंट फिचर सादर केली आहेत.