टी -20 च्या इतिहासातील सर्वात वाईट ओवर, पाहा व्हिडिओ 

c

आयपीएलनंतर टी -20 लीगमधील दुसरा सर्वात प्रसिद्ध लीग म्हणजे ऑस्ट्रेलियाचा बिग बॅश लीग मानला जातो. 2011 पासून सुरू होणारी या लीगला सुरवात झाली आहे.  असा विश्वास आहे की या लीगमध्ये चांगली कामगिरीनंतरच आयपीएलमध्ये प्रवेश दिला जातो.

मेल्बर्न रीनेगेड्स आणि होबार्ट हरिकेन्स यांच्यात एक मॅच झाली. या मॅचमध्ये ऑस्ट्रेलियन गोलंदाज रिले मेरिडिथने एका बाॅलवर 17 धावा दिल्या. हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाला आहे.


होबार्ट हरिकेन्सने प्रथम फलंदाजीत करत183 धावा केल्या. अशा परिस्थितीत मेलबर्न रीनेगडेसने 183 धावांपर्यंत थांबणे आवश्यक होते. होबार्ट हरिकेन्सने लवकर विकेट घेण्यासाठी प्रयत्न करीत होता. पण रिले मेरिडिथमध्ये एक ओवरमुळे सर्वांनाच धक्का बसला. ओवरच्या पहिल्या तीन बाॅलवर तीन धावा दिल्या मात्र चौथ्या बाॅलवर मेरिडिथने नो बॉल टाकला. पुढच्या वाइड बाॅल चौकार मारला. सहाव्या  नो बॉलवर  पुन्हा एक चौकार मारला. त्यानंतर, पुढच्या बाॅलवर  एक धावा काढली आणि पुढच्या बाॅलवर  लेग बायचे 4 धावा मिळाले. त्यानी एक ओवरमध्ये एकूण 23  धावा दिल्या. सोशल मीडियावर लोकांनी टी 20 चा सर्वात वाईट ओवर म्हटले आहे.