Android Oreo Go सोबत लॉन्च होणार स्वस्त Nokia1 स्मार्टफोन !


नवी दिल्ली – एचएमडी ग्लोबलने नोकियाच्या अँड्रॉइड स्मार्टफोन्स लॉन्च करण्यास सुरुवात केली आहे. कंपनीने अलीकडे बजेट स्मार्टफोन नोकिया 2 लॉन्च केला. आता अशी माहिती समोर येत आहे की कंपनी नोकिया 1 च्या नावाने एंट्री लेव्हल स्मार्टफोन आणण्याची तयारी करत आहे.

Android Oreo Goमध्ये गुगलचे लाइट ऑपरेटिंग सिस्टम देण्यात आले आहे, जे अधिकृतपणे कंपनीद्वारे लाँच केले आहे. Googleचे हे ऑपरेटींग सिस्टम या स्मार्टफोनसोबत दिले जाऊ शकते. अहवालानुसार, नोकिया 1 उदयोन्मुख स्मार्टफोन बाजारासाठी डिझाइन केला गेला आहे.

ट्विटर यूजर एल्डर मुर्तजिन यांनी ट्विट केले आहे की, नोकिया 1 हा गुगलच्या Android Oreo (GO Edition) चा भाग असेल. अहवालानुसार, या एंट्री लेव्हलच्या स्मार्टफोनमध्ये 1 जीबी रॅम आणि 8 जीबी इंटरनल मेमरी असेल. या एचडी डिस्प्ले देण्यात येणार आहे आणि असा दावा केला जात आहे की त्याची किंमत ५००० रुपयांच्या आत असेल.

Leave a Comment