Skip links

श्री श्रींच्या वक्तव्यावर सोनम, आलियाने आळवला नाराजीचा सूर


अनेक सेलिब्रिटी विविध विषयांवर सोशल मीडियाच्या माध्यमातून आपले मत व्यक्त करत असतात. अभिनेत्री सोनम कपूरच्या नावाकडे या सेलिब्रिटींमध्ये अनेकांचेच लक्ष जाते. नेहमीच काही महत्त्वाच्या मुद्द्यांवर अभिनय क्षेत्रात सक्रिय असलेली सोनम आपले मत मांडत असते. सध्या श्री श्री रविशंकर यांच्या आक्षेपार्ह वक्तव्यावर ट्विटरवरुन आपली मते ठामपणे मांडणाऱ्या या सोनमने नाराजीचा सूर आळवला आहे.

जेएनयूमध्ये पार पडलेल्या १३ व्या मेमोरियल लेक्चरमध्ये भाषण करतेवेळी आध्यात्मिक गुरू श्री श्री रविशंकर यांनी समलैंगिकता ही एक क्षणिक वृत्ती असून कायमस्वरुपी अस्तित्वात ही गोष्ट रहात नाही. असे बरेच लोक मी पाहिले आहेत, जे आधी समलैंगिक होते, पण, ते त्यानंतर हेट्रोसेक्शुअल झाले. काही असेही लोक माझ्या नजरेत होते, जे आधी सर्वसामान्यांप्रमाणेच होते आणि पुढे जाऊन ते समलैंगिक झाले. एका वेगळ्या दृष्टीकोनातून या गोष्टींकडे पाहिल्यास लक्षात येते की ही फक्त एक वृत्ती आहे.

रविशंकर यांचे हे वक्तव्य सोनमला खटकल्यामुळे या वक्तव्यावर तिने नाराजी व्यक्त केली. तिने ट्विटमध्ये ठेंगा दाखवणारी चिन्हे वापरत नाराजी व्यक्त केली. रविशंकर यांच्या वक्तव्यावर सोनमप्रमाणेच अभिनेत्री आलिया भट्टनेही नाराजी व्यक्त केली आहे. सोनमला टॅग आलियाने करत, हे खूपच विचित्र असल्याचे ट्विट केले आहे.

सोनमने आपले मत मांडताच तिच्यावर अनेकांनीच टीका करण्यास सुरुवात केली. रविशंकर यांच्याबद्दलतुला काही माहिती तरी आहे का? निळ्या रंगाची टिक मिळाली आहे, तर काहीही उगाचच बरळू नकोस, असे एका युजरने म्हटले. तर एका युजरने सौंदर्य आणि बुद्धिमत्ता हे समीकरण कधीही एकत्र पाहायला मिळत नाही हे तू सिद्ध केले आहेस अस म्हटले आहे. सोनमच्या ज्ञानाचेही अनेकांनी या एका ट्विटमुळे वाभाडे काढल्याचे पाहायला मिळाले.

Web Title: Sonam, Alia, upset on the statement of sri sri ravishankar