सोनीचा एक्सपीरिया एक्स परफॉर्मन्स लॉन्च

sony
मुंबई : सोनी ही जपानी कंपनी स्मार्टफोन्समध्ये नवनवे प्रयोग करण्यासाठी ओळखली जाते. नुकतेच सोनीने मोबाईल वर्ल्ड काँग्रेसमध्ये एक्सपीरिया एक्स परफॉर्मन्स सीरीजचे तीन स्मार्टफोन्स लॉन्च केले आहेत. या तिन्ही स्मार्टफोन्सचे फीचर्स एकसारखेच आहेत.

काय आहेत एक्सपीरिया एक्स परफॉर्मन्स स्मार्टफोनचे फीचर्स :

यात ५ इंचाचा एचडी ट्रायल्युमिनस डिस्प्ले ज्याचे रिझॉल्युशन १०८० x १९२० पिक्सेलचे आहे. यात अँड्रॉईड ६.० मार्शमॅलो ऑपरेटिंग सिस्टम देण्यात आले असून प्रोसेसर क्वालकॉम स्नॅपड्रॅगन ८२० SoCचा आहे. यात मल्टिटास्किंगसाठी ३ जीबी रॅम देण्यात आले आहेत. यात Exmor RS सेन्सर असलेला २३ मेगापिक्सेलचा रिअर आणि १३ मेगापिक्सेलचा फ्रंट कॅमेरा देण्यात आला आहे. एक्सपीरिया एक्स परफॉर्मन्स स्मार्टफोन्समध्ये ३२ जीबीच्या स्टोरेजची सुविधा दिली असून, मायक्रो-एसडी कार्डच्या सहाय्याने २०० जीबीपर्यंत स्टोरेज वाढवण्याची सुविधाही आहे.

Leave a Comment