नेलस्नॅप -नखांवर मनपसंत चित्रे काढणारे अॅप

नखांवर वेगवेगळ्या रंगांची नेलपॉलिश लावायची फॅशन आता इतिहासजमा होऊ लागली असून नखांवर विविध चित्रे रेखाटण्याची फॅशन सध्या जोरात आहे. हॉलीवूड मध्ये तर तशी क्रेझच आली आहे. पण त्यासाठी पार्लरमध्ये जाऊन वेळ घालवावा लागतो आणि टिच्चून पैसेही मोजावे लागतात. मात्र आता घरबसल्याच नखांवर आपल्या पसंतीची चित्रे काढता येणारे अॅप तयार करण्यात आले आहे. ४७००० डॉलर्स जमवून डिझायनर एंजल अँडरसन आणि सारा हिरिंग यांनी हे अॅप विकसित केले आहे. पुढील वर्षात ते बाजारात येईल.

हे अॅप वापरण्यासाठी प्रथम आपल्या नखांचा फोटा टाकावा लागणार आहे. त्यानंतर इंस्टाग्रामवर येणार्‍या चित्रांतील कोणतीही चित्रे पसंत केली की हे अॅप त्यावरून स्टीकर स्वरूपात नेल आर्ट तयार करेल. नेलस्नॅप असे या अॅपचे नामकरण केले गेले आहे. हे अॅप नखांच्या आकारानुसारच स्टीकर तयार करणार असल्याने त्याची प्रिंट काढून ही स्टीकर नखांवर लावता येणार आहेत. ही स्टीकर्स १ आठवड्यापर्यंत नखांवर राहू शकणार आहेत.

Leave a Comment