श्रद्धा कपूर होणार खलनायिका

भट्ट कैंपच्या ‘आशिकी -२’ या सिनेमातून ग्लैमर वर्ल्डमध्येा श्रद्धा कपूरची ओळख झाली आहे. सध्याक या सिनेमाचे नावही श्रध्दा घेत नाही. कारण की हा सिनेमा कधी येवून गेला हे श्रद्धा आणि प्रॉडक्शन कंपनीला कळाले नाही; बॉक्स-ऑफिसवर कमी काळ चाललेल्या ‘आशिकी-२’ च्या बाबतीत ती कधी तरी बोलत असते.

सध्या इमरान-करीना सोबत श्रद्धा स्टारर ‘गोरी तेरे प्यार में’ या सिनेमात काम करीत आहे. बॉक्स-ऑफिसवर सध्या हा सिनेमा चांगला कमाई करीत आहे. करण जौहर कैंपच्या ’ या सिनेमाचा तसे पाहता श्रद्धा कपूरच्या कामावर काहीच परिणाम होणार नाही. त्यामुळे या सिनेमाच्या हिट होण्याचा अथवा न होण्याचा श्रद्धाच्या करियरवर काहीच परिणाम होणार नाही. कारण या सिनेमात लीड ऐक्ट्रेसचा रोल करीना कपूर करीत आहे.

सध्या अभिनेत्री श्रद्धा मोहित सूरीच्या दिगदर्शनाखली सिद्धार्थ मल्होत्रा स्टारर ‘द विलन’ या सिनेमाच्या शूटिंगमध्ये बिजी आहे. या सिनेमात श्रद्धा कपूरच विलेनची भूमिका करणार आहे. मुंबईमधील एक इवेंटमध्येो सहभागी झालेल्या श्रद्धाने सिनेमाचे डायरेक्टर मोहित सूरी व हीरो सिद्धार्थची खूपच तारीफ केली.

Leave a Comment