भाऊ असावा तर अक्षयसारखा

खिलाडी अक्षय कुमार त्याच्या फैमिलीचा खुप विचार करतो हे जगजाहिर आहे. त्याचे ताजे उदाहरण सांगायचे झाले तर अक्षय कुमारने काही महिन्यापूर्वीच अलका भाटियाचे लग्न केले आहे. लग्नावेळी अक्षयने त्याच्या बिल्डिंगमध्ये फ्लैट खरेदी केली आहे. कारण की त्याची संपूर्ण फैमिली एकाच बिल्डिंगमध्ये राहावी असा त्याचा विचार आहे.

सोर्सने दिलेल्या माहितीनुसार, अलका आणि तिचा हज़्बंड सुरेंद्र हीरानंदानी लवकरच अक्कीच्या फ्लैट मध्ये शिफ्ट करणार आहे. अक्षयची बिल्डींग दोन फ्लोर आहेत. एका फ्लोरवर तिची आई राहते तर फोर्थ फ्लोरवर त्याचा प्रॉडक्शन हाउस आहे. यामध्ये स्क्रिप्ट डिस्कशन, मीटिंग्स, फोटो शूट्स आणि एडिटिंग वगैरे चालते. मात्र अक्कीला समजले की, अलका आणि नवी घर शोधात आहेत. त्यामुळे त्यांना फोर्थ फ्लोरवर शिफ्ट राहण्याचा सल्ला दिला आहे.

अक्कीचा फ्लैट हा सी-फेसिंग आहे. ट्विंकल त्यांच्या फ्लैटचा इंटीरियर डिजाइन करीत आहे. जे की ४५ दिवसात पूर्ण होणार आहे. ही सर्व मदत पाहून अलका म्हणत आहे की, भाऊ असावा तर अक्षयसारखा.

Leave a Comment