यश तरूणांना आनंदी ठेवते : जॉन

३९ वर्षीय जॉन अब्राहमचे म्हणणे आहे की, त्याच्याकडे यशाचा कोणताही मंत्र नाही. फक्त चांगले काम करणे व हे जाणण्यात लपलेले आहे की, तरूणांना कशाने आनंद मिळतो.

जॉनच्या दिग्दर्शनातील पहिल्या ’विक्की डोनर’ या चित्रपटाला, मिळालेल्या यशाच्या रहस्याविषयी विचारण्यात आले तेव्हा त्याने सांगितले, ’’प्रमाणिकपणे म्हणावे तर, जर उद्या काही चुकीचे झाले तर तुम्ही सांगाल, ’काय चुकीचे झाले?’ ही सामान्य बाब आहे! प्रसिद्धी प्राप्त करून आनंदित होऊन, ’ऐका सर्व काही चांगले आहे, ‘सांगण्यापेक्षा जास्त महत्वपूर्ण चांगले काम सुरू ठेवणे आहे.’

अभिनेत्याने निर्माता बनलेल्या व्यक्तीसाठी एक नवीन कलाकाराला मुख्य भूमिका देणे खुप कठीण बाब असते परंतु जॉनने आपला चित्रपट ’विक्की डोनर’ मध्ये आयुष्यमान खुरानावर जास्त विचार केला नाही. ’विक्की डोनर’ नंतर जॉन इतर तीन चित्रपट ’जाफना’, ’हमारा बजाज’, ’काला घोडा’ ची निर्मिती करीत आहे.

Leave a Comment